Mỗi viên nang cứng chứa:
Thành phần hoạt chất:
Acetylcystein200 mg
Thành phần tá dược:
Tinh bột ngô, aerosil, magnesi stearat vừa đủ 1 viên
Bên dưới là thông tin trên bao bì đã được Bộ Y Tế cấp:
Mỗi viên nang cứng chứa:
_________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________
_________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________________